Nhà

Shenzhen Eton Automation Equipment Co., Ltd. Thông tin liên hệ

Chứng nhận
chất lượng tốt LED gắn máy giảm giá
chất lượng tốt LED gắn máy giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Shenzhen Eton Automation Equipment Co., Ltd.

Địa chỉ : The 44th. Bld., The 5th. Cuigang Khu Công Nghiệp, Huaide Cộng Đồng, Fuyong, Baoan District, thâm quyến, trung quốc
Địa chỉ nhà máy : The 44th. Bld., The 5th. Cuigang Khu Công Nghiệp, Huaide Cộng Đồng, Fuyong, Baoan District, thâm quyến, trung quốc
Thời gian làm việc : 00:00-24:00(Hiện Bắc Kinh)
Điện thoại Kinh doanh : 0086-136-20202581(Thời gian làm việc)   
Fax : 0086-755- 29502066
Liên hệ với chúng tôi :
Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi
(0 / 3000)

Người liên hệ : Ms. Linda
Chức vụ : Director of overseas
Điện thoại Kinh doanh : 0086 13620202581 (Whatsapp/Wechat)
WHATSAPP : 86-13620202581
Skype : lindahe808
WeChat : 86-13620202581
Thư điện tử : linda@eton-mounter.com
Người liên hệ : Ms. Alison
Điện thoại Kinh doanh : 0086 13825206025
WHATSAPP : 86-13825206025
WeChat : 86-13825206025
Thư điện tử : alison@eton-mounter.com
Người liên hệ : Mr. Lomoxi
Điện thoại Kinh doanh : 0086 13828814025
WHATSAPP : 86-13828814025
WeChat : 86-13828814025
Thư điện tử : lomoxi@eton-mounter.com
Người liên hệ : Ms. susie
Điện thoại Kinh doanh : 0086 13823797925(Whatsapp/Wechat)
WHATSAPP : 86-13823797925
WeChat : 86-13823797925
Thư điện tử : susie@eton-mounter.com
Người liên hệ : Ms. Joy
Điện thoại Kinh doanh : 0086 13590151025
WHATSAPP : 86-13590151025
WeChat : 86-13590151025
Thư điện tử : joy@eton-mounter.com
Người liên hệ : Ms. Ethel
Điện thoại Kinh doanh : 0086 13824337025
WHATSAPP : 86-13824337025
WeChat : 86-13824337025
Thư điện tử : ethel@eton-mounter.com
Người liên hệ : Miss. Joyce
Điện thoại Kinh doanh : 0086 13827421609
WHATSAPP : 0086 13827421609
WeChat : 0086 13827421609
Thư điện tử : joyce@eton-mounter.com
Chi tiết liên lạc
Shenzhen Eton Automation Equipment Co., Ltd.

Người liên hệ: Ms. Linda

Tel: 0086 13620202581 (Whatsapp/Wechat)

Fax: 0086-755- 29502066

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)